Hỗ trợ bán hàng: 024 3538 1232 / 093.538.1232
Hỗ trợ kĩ thuật: 0948.82.86.09    Lắp đặt tổng đài điện thoại doanh nghiệp giá rẻ
TỔNG ĐÀI ĐIỆN THOẠI

Converter quang điện 1200S Single-mode 80Km, SC, 1 cổng 10/100M Optone

Mã Sản Phẩm: OPT-1200S80
Giá bán: 3.800.000 VNĐ
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Tình trạng (Còn hàng/Hết hàng): Liên hệ
  • Hãng sản xuất: Optone
  • Miễn phí vận chuyển đến các quận nội thành Hà Nội (Bán kính 5Km, > 1.000.000đ)
  • Điểm bán: Số 99 ngõ 98 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội (Bản đồ chỉ đường)
Từ khóa: thiết bị quang, măng xông quang, odf quang, converter quang điện, bộ chuyển đổi quang điện, dây nhảy quang, dây hàn quang, module quang, bộ chia quang, khay hàn quang, vật tư quang
Converter quang điện 1200S Single-mode 80Km, SC, 1 cổng 10/100M Optone
thiết bị quang, bộ chuyển đổi quang điện, converter quang điện
MODEL OPT-1200 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M) - truyền dẫn trên 1 sợi quang. Cung cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả. Dễ dàng cho việc cài đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. 
MODEL OPT-1200 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng gồm 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng  UTP và 1 cổng kết nối quang WDM đầu kết nối SC, FC hoặc ST, sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. 
MODEL OPT-1100 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. 
MODEL OPT-1100 được thiết kế nhỏ gọn, không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. 
Ứng dụng trong hệ thống FTTx.

Đầu nối điện : RJ45
Đầu nối quang : SC/ST
Loại cáp : Single-mode
Bước sóng quang (nm) : 1310
Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
Chuẩn giao tiếp : • IEEE 802.3
• 100Base-TX
• 100Base-FX
• IEEE802.3u
Đèn LED : POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
Điện áp : 100 to 240VAC 50 to 60Hz

Sản phẩm cùng loại

 

CÔNG TY CP THIẾT BỊ VIỄN THÔNG AE VIỆT NAM

Thời gian làm việc:

 - Từ thứ 2 đến hết sáng thứ 7:

       Sáng : 8h00 - 12h00      Chiều: 13h30 - 17h30

 - Nghỉ chiều thứ 7, Chủ Nhật và các ngày lễ

     

Hỗ trợ 24/24

Skype

Email


Kinh doanh 1

0972.139.269

xuanhung@aetel.vn


Kinh doanh 2

093.538.1232

aetel@aetel.vn


Kinh doanh 3

0948.82.86.09

admin@aetel.vn


Kinh doanh 4

0944.018.918

quochung@aetel.vn


Kinh doanh 5

0973.139.269

vinhtx@aetel.vn


Hướng dẫn cài đặt, lập trình
Catalogue sản phẩm
Hướng dẫn sử dụng
Hỏi - đáp
Video dịch vụ kỹ thuật
Dịch vụ kỹ thuật