Hỗ trợ bán hàng: 024 3538 1232 / 093.538.1232
Hỗ trợ kĩ thuật: 0948.82.86.09    Lắp đặt tổng đài điện thoại doanh nghiệp giá rẻ
TỔNG ĐÀI ĐIỆN THOẠI

Converter quang điện DYS1100 Multi-mode, DX, 1 cổng 10/100M

Mã Sản Phẩm: DYS1100 (MM-DX)
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Tình trạng (Còn hàng/Hết hàng): Liên hệ
  • Hãng sản xuất: DYS
  • Miễn phí vận chuyển đến các quận nội thành Hà Nội (Bán kính 5Km, > 1.000.000đ)
  • Điểm bán: Số 99 ngõ 98 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội (Bản đồ chỉ đường)
Từ khóa: thiết bị quang, măng xông quang, odf quang, converter quang điện, bộ chuyển đổi quang điện, dây nhảy quang, dây hàn quang, module quang, bộ chia quang, khay hàn quang, vật tư quang
Converter quang điện DYS1100 Multi-mode, Duplex, 1 cổng 10/100M
thiết bị quang, bộ chuyển đổi quang điện, converter quang điện
Dòng sản phẩm chuyển đổi quang điện DYS1100 Serial có thể chuyển đổi tín hiệu điện Ethernet sang quang và ngược lại giữa giao diện 10/100M UTP (TX) và giao diện sợi quang 100M (FX). Nó có thể mở rộng khoảng cách truyền thống của Ethernet 10/100M lên đến 120Km thông qua kết nối quang.
 
Dòng sản phẩm chuyển đổi quang điện DYS1100 Serial sở hữu hiệu suất ổn định và chất lượng tốt bằng cách áp dụng các gói IC mới nhất từ Mỹ và Đài Loan.6 nhóm đèn LED chi thị có thể giám sát hoàn toàn điều kiện làm việc của bộ chuyển đổi. Thật dễ dàng cho người dùng đầu cuối điều hành mạng.  Dòng sản phẩm với nguồn ngoài DYS có thể được sử dụng 1 mình hoặ c được đưa vào Rack chuyển đổi 14 khe. Thích hợp cho việc sử dụng của mạng trung tâm.
 
Thông số kỹ thuật
1. Tiêu chuẩn hoạt động: IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u,100Base-TX/FX Fast Ethernet,IEEE802.3x Flow control, IEEE802.1q VLAN, IEEE802.1p QoS, IEEE802.1d Spanning Tree STP
2. Bảng địa chỉ MAC: 1K
3. Bộ đệm dữ liệu: 128KB RAM
4. Cổng kết nối: kết nối UTP: RJ-45, 10/100Base-T
5. Kết nối quang: ST/SC/FC, 100Base-FX
6. Cáp:
- UTP: CAT.5 (Khoảng cách tối đa lên đến 100m)
- Cáp đôi Multi-mode: 5Km (Kích thước cáp: 62.5/125μm)/2Km (Kích thước cáp: 50/125μm)
- Cáp đôi Single-mode: 25/40/60/80/100/120Km
- Cáp đơn Single-mode: 25/40/60/80Km
7. Điều khiển luồng
Song công: Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3x
Bán song công: back pressure
8. LED: nguồn, FX SD, FX Link/Act, TX 100, TX FDX, TX Link/Act.
9. Nguồn điện: AC 170~240V, DC 5V
10. Nhiệt độ môi trường xung quanh: 0 ~60°C
11. Độ ẩm: 5~90%
12. Kích thước:
- Nguồn bên trong: 30x110x140mm (48VDC hoặc 110~220VAC)
- Nguồn bên ngoài: 26×70×93mm ( 5VDC )
 
Thông tin sợi quang
Type Connector Fiber type length
(Nm)
Max. distance TX power(dBm) Sensitivity Link Budget
DYS1100S-SC-5 SC Duplex multimode 850/1310 5km -13~-8 -30dBm 17dBm
DYS1100S-SC-25 SC Duplex singlemode 1310 25km -14~-8 -32dBm 18dBm
DYS1100S-SC-40 SC Duplex Singlemode 1310 40km -8~-3 -33dBm 25dBm
DYS1100S-SC-60 SC Duplex singlemode 1310 60km -3~0 -36dBm 33dBm
DYS1100S-SC-80 SC Duplex singlemode 1550 80km -10~-5 -35dBm 25dBm
DYS1100S-SC-100 SC Duplex Singlemode 1550 100km -5~0 -36dBm 31dBm
DYS1100S-SC-120 SC Duplex Singlemode 1550 120km 0~3 -36dBm 36dBm
DYS1100SS-SC-25 SC Simplex singlemode 1310/1550 25km -14~-8 -32dBm 18dBm
DYS1100SS-SC-40 SC Simplex Singlemode 1310/1550 40km -8~-3 -33dBm 25dBm
DYS1100SS-SC-60 SC Simplex Singlemode 1490/1550 60km -3~0 -36dBm 33dBm
DYS1100SS-SC-80 SC Simplex singlemode 1490/1550 80km -10~-5 -35dBm 25dBm

Thông tin đặt hàng
Model Product description
DYS-1100 10/100M multimode Media Converter, the max optical fiber distance up to 5 km.
DYS-1100S-XX 10/100M single mode Media Converter, Duplex Fiber, Max fiber distance from 25 to 120 kmXX for the amount of distance.
DYS-1100SS-XX 10/100M single mode Media Converter, Single Fiber, Max fiber distance from 25 to 80 kmXX for the amount of distance.
 

Sản phẩm cùng loại

 

CÔNG TY CP THIẾT BỊ VIỄN THÔNG AE VIỆT NAM

Thời gian làm việc:

 - Từ thứ 2 đến hết sáng thứ 7:

       Sáng : 8h00 - 12h00      Chiều: 13h30 - 17h30

 - Nghỉ chiều thứ 7, Chủ Nhật và các ngày lễ

     

Hỗ trợ 24/24

Skype

Email


Kinh doanh 1

0972.139.269

xuanhung@aetel.vn


Kinh doanh 2

093.538.1232

aetel@aetel.vn


Kinh doanh 3

0948.82.86.09

admin@aetel.vn


Kinh doanh 4

0944.018.918

quochung@aetel.vn


Kinh doanh 5

0973.139.269

vinhtx@aetel.vn


Hướng dẫn cài đặt, lập trình
Catalogue sản phẩm
Hướng dẫn sử dụng
Hỏi - đáp
Video dịch vụ kỹ thuật
Dịch vụ kỹ thuật