Hỗ trợ bán hàng: 024 3538 1232 / 093.538.1232
Hỗ trợ kĩ thuật: 0948.82.86.09    Lắp đặt tổng đài điện thoại doanh nghiệp giá rẻ
TỔNG ĐÀI ĐIỆN THOẠI

Dây hàn quang (Pigital) Single-mode FC

Mã Sản Phẩm: Pigital SM-FC
  • Bảo hành: Không bảo hành
  • Tình trạng (Còn hàng/Hết hàng): Liên hệ
  • Miễn phí vận chuyển đến các quận nội thành Hà Nội (Bán kính 5Km, > 1.000.000đ)
  • Điểm bán: Số 99 ngõ 98 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội (Bản đồ chỉ đường)
Từ khóa: thiết bị quang, măng xông quang, odf quang, converter quang điện, bộ chuyển đổi quang điện, dây nhảy quang, dây hàn quang, module quang, bộ chia quang, khay hàn quang, vật tư quang
Dây hàn quang (Pigital) Single-mode FC
thiết bị quang, dây nối quang, dây han quang, pigital
Thông số kỹ thuật  
 Loại dây  FC Single-Mode
 Đầu kết nối  FC/PC; FC/UPC hoặc FC/APC
 Kiểu sợi quang  Single-Mode
 Độ suy giảm tín hiệu  ≤0.2 dB
 Bước sóng  1310~1510nm
 Độ uốn cong  R≥3cm
 Lực căng lớn nhất  ≤50N/cm với loại non-PVC và ≤90N/cm với loại có vỏ PVC
 Lực nghiền nát  ≤400N/cm với loại non-PVC và ≤550N/cm với loại có vỏ PVC
 
Kích cỡ
 Đường kính lớp bảo vệ  0.9mm
 Đường kính Core  9 microns
 Đường kính Cladding  125 microns
 Vỏ  PVC (OFNR-rated) 2.0mm hoặc 3.0mm
 Màu  Loại có vỏ PVC dầy: Da cam; Loại Non-PVC có 12 mầu
 Chiều dài  1.5m 3m 5m
 
Thông số kỹ thuật chi tiết
 Parameter Unit FC Connector
PC UPC APC
 Insertion Loss(Typical) dB ≤0.25 ≤0.2 ≤0.2
 Return Loss dB ≥45 ≥50 ≥65
 Operating Wavelength nm 1310, 1510
 Exchangeability dB ≤0.2
 Vibration dB ≤0.2
 Operating Temperature ºC -40~+75
 Storage Temperature ºC -45~+85
 Cable Diameter mm Ø3.0, Ø2.0, Ø0.9

Sản phẩm cùng loại

 

CÔNG TY CP THIẾT BỊ VIỄN THÔNG AE VIỆT NAM

Thời gian làm việc:

 - Từ thứ 2 đến hết sáng thứ 7:

       Sáng : 8h00 - 12h00      Chiều: 13h30 - 17h30

 - Nghỉ chiều thứ 7, Chủ Nhật và các ngày lễ

     

Hỗ trợ 24/24

Skype

Email


Kinh doanh 1

0972.139.269

xuanhung@aetel.vn


Kinh doanh 2

093.538.1232

aetel@aetel.vn


Kinh doanh 3

0948.82.86.09

admin@aetel.vn


Kinh doanh 4

0944.018.918

quochung@aetel.vn


Kinh doanh 5

0973.139.269

vinhtx@aetel.vn


Hướng dẫn cài đặt, lập trình
Catalogue sản phẩm
Hướng dẫn sử dụng
Hỏi - đáp
Video dịch vụ kỹ thuật
Dịch vụ kỹ thuật